Kayayyakin Motoci Babban Injin Ruwan Ruwan Gasket

Takaitaccen Bayani:

Soft Metal sabon kayan hatimi ne da aka yi da farantin ƙarfe na bakin ciki, farantin bakin karfe, farantin aluminium ko wani farantin ƙarfe tare da roba roba mai rufi a samansa biyu.

Tun da yake haɗakar da ƙarfin ƙarfe tare da elasticity na roba, ana amfani da shi azaman kayan takarda da ke buƙatar sauti da kaddarorin haɓakar girgiza.

Ƙarfe mai laushi sabon nau'in kayan rufewa ne da aka yi da baƙin ƙarfe, bakin karfe, aluminum ko wasu zanen ƙarfe wanda aka lulluɓe da robar roba a bangarorin biyu.

Domin ya haɗu da ƙaƙƙarfan ƙarfe tare da elasticity na roba, ana kuma amfani da shi azaman kayan takarda inda ake buƙatar kaddarorin sauti da haɓakar girgiza.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gasket

Gasket hatimin inji ne wanda ke cika sarari tsakanin saman biyu ko sama da haka, gabaɗaya don hana yaɗuwa daga ko cikin abubuwan da aka haɗa yayin da ake matsawa.

Gaskets suna ba da izinin “ƙasa-cikakkun” shimfidar mating akan ɓangarorin injin inda za su iya cika rashin daidaituwa. Gasket yawanci ana samar da su ta hanyar yanke daga kayan takarda.

Gaskets-rauni

Gaskets-rauni

Gaskets-rauni sun ƙunshi cakuda ƙarfe da kayan filler.[4] Gabaɗaya, gasket yana da ƙarfe (yawanci mai arzikin carbon ko bakin karfe) rauni a waje a cikin karkace madauwari (wasu siffofi suna yiwuwa)

tare da kayan filler (gaba ɗaya graphite mai sassauƙa) rauni iri ɗaya amma yana farawa daga gefen gaba. Wannan yana haifar da sauyawar yadudduka na filler da ƙarfe.

Gasket masu Jaket biyu

Gasket ɗin jaket sau biyu wani hade ne na kayan filler da kayan ƙarfe. A cikin wannan aikace-aikacen, an yi bututu mai ƙofofin da ke kama da "C" da ƙarfe tare da ƙarin yanki da aka yi don dacewa a cikin "C" yana mai da bututu mafi girma a wuraren taro. Ana yin famfo a tsakanin harsashi da yanki.

Lokacin da ake amfani da shi, gaskat ɗin da aka matsa yana da adadin ƙarfe mafi girma a tukwici guda biyu inda ake yin lamba (saboda hulɗar harsashi / yanki) kuma waɗannan wurare biyu suna ɗaukar nauyin rufe tsarin.

Tunda abin da ake buƙata shine harsashi da guntu, waɗannan gaskets ana iya yin su daga kusan duk wani abu da za a iya yin shi a cikin takarda sannan a saka filler.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana